Thông tin mô tả
Căn duy nhất còn lại rẻ nhất thị trường
VIC 55 - Vị trí vàng dành cho chủ nhân tinh hoa
-
-
- Kết cấu: 1 hầm và 4 tầng nổi
- Hướng:
Đặt cọc chính thức: 5
-10
-90
- Trong 3 tháng: 30
- Trong 1 tháng:
Vay
-Vốn tự có 30
-Hỗ trợ
Giá: 174,37 Tỷ
Diện tích: 225 m2
Giá/m2: 774,98 Triệu/m2
532433
Mua bán
Căn duy nhất còn lại rẻ nhất thị trường
VIC 55 - Vị trí vàng dành cho chủ nhân tinh hoa
-
-
- Kết cấu: 1 hầm và 4 tầng nổi
- Hướng:
Đặt cọc chính thức: 5
-10
-90
- Trong 3 tháng: 30
- Trong 1 tháng:
Vay
-Vốn tự có 30
-Hỗ trợ
Song Nguyen
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
130 tỷ
143 m2
Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
64 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
33 m2
Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
19,19 tỷ
62 m2