Thông tin mô tả
Phân khu Hải Âu là phân khu mở nằm dọc theo công viên ven sông Silk Park phía Tây
-Tổng
-
-Căn Shop 2
-View vườn hoa
-View công viên
-Tổ hợp khu vui chơi
-Khu nướng BBQ..v..vv...
Giá: 24,3 Tỷ
Diện tích: 108 m2
Giá/m2: 225 Triệu/m2
534730
Mua bán
-Tổng
-
-Căn Shop 2
-View vườn hoa
-View công viên
-Tổ hợp khu vui chơi
-Khu nướng BBQ..v..vv...
Đoàn Minh Trang
Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên
5,55 tỷ
79 m2
Huyện Văn Giang, Hưng Yên
4,7 tỷ
81 m2
Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên
2,69 tỷ
45 m2
Xã Nghĩa Trụ, Huyện Văn Giang, Hưng Yên
Thỏa thuận
60 m2