Thông tin mô tả
Hướng Bắc - Nam.
Tiến độ vào tiền chỉ đóng 50
Đường trước nhà 15m đường chính 90m.
Cửa ngõ
Giá: 5,56 Tỷ
Diện tích: 110 m2
Giá/m2: 50,55 Triệu/m2
464529
Mua bán
Hướng Bắc - Nam.
Tiến độ vào tiền chỉ đóng 50
Đường trước nhà 15m đường chính 90m.
Cửa ngõ
Nguyenvanvui88 Nguyen
Đường 359, Xã Thủy Triều, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
11,35 tỷ
120 m2
Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng
5 tỷ
75 m2
Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng
13 tỷ
120 m2
Xã Hoa Động, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
8 tỷ
82,5 m2