Thông tin mô tả
Em Tuyền đang có
Giá thị trường 23
Nhà xây 3 tầng, bàn giao thô, hoàn thiện mặt ngoài
Tiến độ
Giá: 18 Tỷ
Diện tích: 331 m2
Giá/m2: 54,38 Triệu/m2
528149
Mua bán
Em Tuyền đang có
Giá thị trường 23
Nhà xây 3 tầng, bàn giao thô, hoàn thiện mặt ngoài
Tiến độ
Lê Văn Tuyền
Đường 359, Xã Thủy Triều, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
11,35 tỷ
120 m2
Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng
5 tỷ
75 m2
Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng
13 tỷ
120 m2
Xã Hoa Động, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
8 tỷ
82,5 m2