Thông tin mô tả
Cách trung tâm hành chính mới Hải Phòng chỉ 700m đường bộ.
Kế nối trực tiếp đường Đỗ Mười
Tiện ích nội khu: Trường học quốc tế
Bàn giao nhà: Quý IV/2023
Đối diện công viên, bãi đậu xe.
Giá: 5,37 Tỷ
Diện tích: 110 m2
Giá/m2: 48,82 Triệu/m2
977832
Mua bán
Cách trung tâm hành chính mới Hải Phòng chỉ 700m đường bộ.
Kế nối trực tiếp đường Đỗ Mười
Tiện ích nội khu: Trường học quốc tế
Bàn giao nhà: Quý IV/2023
Đối diện công viên, bãi đậu xe.
Nguyễn Hữu Chiến
Đường 359, Xã Thủy Triều, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
11,35 tỷ
120 m2
Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng
5 tỷ
75 m2
Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng
13 tỷ
120 m2
Xã Hoa Động, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
8 tỷ
82,5 m2