Thông tin mô tả
Duy nhất căn Shopvilla dự án Sapphire Gem Hải Phòng.
Xây
Sàn tầng 1: 192m.
Tổng 3 sàn: 580m.
Nằm ngay
Đi Trung Tâm Hành Chính chỉ 2p qua đường Đỗ Mười ngay cửa.
Giá: 28 Tỷ
Diện tích: 522 m2
Giá/m2: 53,64 Triệu/m2
843202
Mua bán
Duy nhất căn Shopvilla dự án Sapphire Gem Hải Phòng.
Xây
Sàn tầng 1: 192m.
Tổng 3 sàn: 580m.
Nằm ngay
Đi Trung Tâm Hành Chính chỉ 2p qua đường Đỗ Mười ngay cửa.
Dungbđs Vsip
Đường 359, Xã Thủy Triều, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
11,35 tỷ
120 m2
Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng
5 tỷ
75 m2
Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng
13 tỷ
120 m2
Xã Hoa Động, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
8 tỷ
82,5 m2