Thông tin mô tả
Do gia đình không ở nên cần bán
- Khu resort xanh tiêu chuẩn cao cấp suối tự nhiên mật độ cây xanh tiện ích chiếm 60
- Khu resort đc nhiều du khách đến nghỉ dưỡng khai thác cho thuê
Giá: 11,8 Tỷ
Diện tích: 221 m2
Giá/m2: 53,39 Triệu/m2
545266
Mua bán
Do gia đình không ở nên cần bán
Nguyễn Gia Phong
Xã Thạch Hòa, Huyện Thạch Thất, Hà Nội
5,5 tỷ
100 m2
KM33, Đại lộ Thăng Long, xã Tiến Xuân, huyện Thạch Thất, TP Hà Nội
Thỏa thuận
258 m2
Xã Bình Yên, Huyện Thạch Thất, Hà Nội
42 triệu
120 m2
Xã Đồng Trúc, Huyện Thạch Thất, Hà Nội
2,7 tỷ
100 m2