Thông tin mô tả
Cần bán
-
-
- Đơn vị quốc tế New World vận hành.
- Cho thuê
- Mỗi năm 15 đêm nghỉ trên toàn quốc.
Giá 14
Giá: 14 Tỷ
Diện tích: 247 m2
Giá/m2: 56,68 Triệu/m2
500287
Mua bán
Cần bán
-
-
- Đơn vị quốc tế New World vận hành.
- Cho thuê
- Mỗi năm 15 đêm nghỉ trên toàn quốc.
Giá 14
Hoà Phương
Đường Bạch Đằng, Phường Dương Đông, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang
14,5 tỷ
256 m2
Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang
2,4 tỷ
45 m2
Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang
2,4 tỷ
45 m2
Đường Trần Hưng Đạo, Phường Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang
40 tỷ
310 m2