Thông tin mô tả
Tôi cần
Tôi đầu tư căn mặt hồ
Mã căn: PQ2 - 09.
-
- Xây 2 tầng 3
-
- Cam kết cho thuê
Do cần vốn
0917.230***5.
(Tôi không tiếp môi giới, vui lòng không gọi).
Giá: 12,5 Tỷ
Diện tích: 451 m2
Giá/m2: 27,72 Triệu/m2
620032
Mua bán
Tôi cần
Tôi đầu tư căn mặt hồ
Mã căn: PQ2 - 09.
-
- Xây 2 tầng 3
-
- Cam kết cho thuê
Do cần vốn
0917.230***5.
(Tôi không tiếp môi giới, vui lòng không gọi).
Vương Tuấn Anh
Đường Bạch Đằng, Phường Dương Đông, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang
14,5 tỷ
256 m2
Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang
2,4 tỷ
45 m2
Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang
2,4 tỷ
45 m2
Đường Trần Hưng Đạo, Phường Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang
40 tỷ
310 m2