Thông tin mô tả
Bán
- Vị trí ngay mặt biển trung tâm Bãi Trường Phú Quốc, cách sân bay 10
- DT đất: 2067
- Tổng
- Chính sách cam kết
-
- Thiết kế 7
- Bàn giao
-
- Tặng 15 đêm + 10 đêm/ năm.
- Thẻ VIP 20
- Đã hoàn thiện và cho thuê.
-
Giá: 168,78 Tỷ
Diện tích: 2067 m2
Giá/m2: 81,65 Triệu/m2
524683
Mua bán
Bán
- DT đất: 2067
- Tổng
- Chính sách cam kết
-
- Thiết kế 7
- Bàn giao
-
- Tặng 15 đêm + 10 đêm/ năm.
- Thẻ VIP 20
- Đã hoàn thiện và cho thuê.
-
Minh Thư
Đường Bạch Đằng, Phường Dương Đông, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang
14,5 tỷ
256 m2
Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang
2,4 tỷ
45 m2
Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang
2,4 tỷ
45 m2
Đường Trần Hưng Đạo, Phường Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang
40 tỷ
310 m2