Thông tin mô tả
Bán căn
Víp nhất dự án.
Giá rẻ bất ngờ: 21.3 tỉ.
Giá: 21,3 Tỷ
Diện tích: 152 m2
Giá/m2: 140,13 Triệu/m2
973313
Mua bán
Bán căn
Víp nhất dự án.
Giá rẻ bất ngờ: 21.3 tỉ.
Mr.thế Anh
Đường Hoa Thám, Xã La Phù, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
5,5 tỷ
37 m2
Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
3,8 tỷ
70 m2
Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
3,9 tỷ
70 m2
Huyện Hoài Đức, Hà Nội
3,9 tỷ
70 m2