Sở hữu ngay nhà lk 4 tầng, 242 m2, giá 26,14 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hoài Đức - Hà Nội
Giá: 26,136 Tỷ
Diện tích: 242 m2
Giá/m2: 108 Triệu/m2
532247
Mua bán
Bui hoang linh
Bất động sản cùng khu vực
Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Song Phương, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
7,77 tỷ
50 m2
Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
7,2 tỷ
42 m2
Đường Đa Lộc, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
14,5 tỷ
89 m2
Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
17,4 tỷ
95,5 m2