Bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị Splendora An Khánh, giá 26,25 tỷ tại Huyện Hoài Đức
Giá: 26,25 Tỷ
Diện tích: 210 m2
Giá/m2: 125 Triệu/m2
502962
Mua bán
Dương Văn Thanh
Bất động sản cùng khu vực
Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
7,2 tỷ
42 m2
Đường Đa Lộc, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
14,5 tỷ
89 m2
Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
17,4 tỷ
95,5 m2
Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
7,89 tỷ
34 m2