Thông tin mô tả
Chính chủ gửi bán 310m
-
- Nhà nằm hướng phía
- Phía sau nhà là mặt hồ điều hòa và mặt trước nhà là vườn hoa rộng.
-
Ai có nhu cầu cần mua nhà,
Giá: 18,2 Tỷ
Diện tích: 310 m2
Giá/m2: 58,71 Triệu/m2
937812
Mua bán
Chính chủ gửi bán 310m
-
- Nhà nằm hướng phía
-
Ai có nhu cầu cần mua nhà,
Hoàng Văn Luân
Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
7,2 tỷ
42 m2
Đường Đa Lộc, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
14,5 tỷ
89 m2
Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
17,4 tỷ
95,5 m2
Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
7,89 tỷ
34 m2