Thông tin mô tả
Góc yêu thương lãi xuất
Sao Biển 88.7
- Vị trí: Gần vườn hoa công viên, bể bơi, gần trường
-
-
-
- Tình trạng: Đã ra sổ.
- Hình thức:
Giá: 14
0966 612 ***
Giá: 14 Tỷ
Diện tích: 89 m2
Giá/m2: 157,30 Triệu/m2
509107
Mua bán
Góc yêu thương lãi xuất
Sao Biển 88.7
- Vị trí: Gần vườn hoa công viên, bể bơi, gần trường
-
-
-
- Tình trạng: Đã ra sổ.
- Hình thức:
Giá: 14
0966 612 ***
Nguyễn Thành Công
Đường Quốc Lộ 5, Xã Đặng Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
3,05 tỷ
58 m2
Đường 333, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Thỏa thuận
72 m2
Huyện Gia Lâm, Hà Nội
112 triệu
105 m2
Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
7,4 tỷ
60 m2