Thông tin mô tả
Tôi cần
+
+ Hướng mát, view công viên hồ 9ha.
+ 4 tầng 1 tum, có thang bộ, hố chờ thang máy.
+ Nhà mới nhận bàn giao về ở hoặc cho thuê
Giá: 12,2 Tỷ
Diện tích: 85 m2
Giá/m2: 143,53 Triệu/m2
516952
Mua bán
Tôi cần
+
+ Hướng mát, view công viên hồ 9ha.
+ 4 tầng 1 tum, có thang bộ, hố chờ thang máy.
+ Nhà mới nhận bàn giao về ở hoặc cho thuê
Lê Mạnh Cường
Đường Quốc Lộ 5, Xã Đặng Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
3,05 tỷ
58 m2
Đường 333, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Thỏa thuận
72 m2
Huyện Gia Lâm, Hà Nội
112 triệu
105 m2
Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
7,4 tỷ
60 m2