Thông tin mô tả
- Độc quyền.
-
- Xây dựng 68
-
-
- Hoàn thiện nội thất đang cho thuê.
- Giá siêu siêu rẻ: 17,1
- Mua là thắng.
Giá: 17,1 Tỷ
Diện tích: 90 m2
Giá/m2: 190 Triệu/m2
487456
Mua bán
- Độc quyền.
-
- Xây dựng 68
-
-
- Hoàn thiện nội thất đang cho thuê.
- Giá siêu siêu rẻ: 17,1
- Mua là thắng.
Cường Trần
Đường Quốc Lộ 5, Xã Đặng Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
3,05 tỷ
58 m2
Đường 333, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Thỏa thuận
72 m2
Huyện Gia Lâm, Hà Nội
112 triệu
105 m2
Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
7,4 tỷ
60 m2