Thông tin mô tả
Bán nhà trệt sân vườn rộng - còn thấp hơn giá đất khu vực, khu Phú Ân Nam 2 - Diên An, chỉ 22tr/
-
- Đường rộng 20m,
Giá chỉ: 7,2
Giá: 7,2 Tỷ
Diện tích: 325 m2
Giá/m2: 22,15 Triệu/m2
494133
Mua bán
-
- Đường rộng 20m,
Giá chỉ: 7,2
Tran Nguyen Hoai Nguyen
Xã Diên Phước, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa
591 triệu
90 m2
Xã Diên Hòa, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa
1,358 tỷ
118 m2
Xã Diên An, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa
1,2 tỷ
75 m2
Xã Diên An, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa
1,2 tỷ
75 m2