Bán gấp Đất 5x40x100m thổ cư, số sẵn công chứng ngay.
Giá: 520 Tỷ
Diện tích: 200 m2
Giá/m2: 2600 Triệu/m2
8239
Mua bán
Lê Ngọc Diễm
Bất động sản cùng khu vực
Đường ĐT 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
900 triệu
80 m2
Đường ĐT 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
860 triệu
80 m2
Đường D1, Phường Uyên Hưng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
700 triệu
174 m2
Đường ĐT 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
900 triệu
80 m2