Thông tin mô tả
Cần
Đường trước đất 36m với vỉa hè rộng rãi 2 bên, đặc biệt chiều ngang 9,1m rất đẹp!
Dt: 537
Ngoài ra bên mình còn 2 lô liền nhau hơn 1000
Giá: 4,6 Tỷ
Diện tích: 537 m2
Giá/m2: 8,57 Triệu/m2
938074
Mua bán
Cần
Dt: 537
Ngoài ra bên mình còn 2 lô liền nhau hơn 1000
Hà Nguyễn
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2