Thông tin mô tả
Cần bán lô góc 2mt Ngô Đức Kế P7. Tp Vũng Tàu. Hiện đang cho thuê 25tr/tháng.
1.
2.
3. Hướng:
4. Giá 27
Giá: 27 Tỷ
Diện tích: 245 m2
Giá/m2: 110,20 Triệu/m2
850905
Mua bán
1.
2.
3. Hướng:
4. Giá 27
Phan Hữu Hưng
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2