Thông tin mô tả
Cần bán
2
4x14.12m giá 11
3x13.7m giá 9
2 lô giá 19
Đất đẹp, khu trung tâm sầm uất, cách biển 100m.
Giá: 18,928 Tỷ
Diện tích: 112 m2
Giá/m2: 169 Triệu/m2
584948
Mua bán
Cần bán
2
4x14.12m giá 11
3x13.7m giá 9
2 lô giá 19
Đất đẹp, khu trung tâm sầm uất, cách biển 100m.
Tran Dza Nhat Thuong
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2