Thông tin mô tả
Đất
Đất 1,8
Vị trí: Đường Lê Thị Trung vào 200m, gần chợ An Cơ, chợ Thuận Giao, trường học cấp 1, 2 và
---------------------------------
Nhận ký gửi nhà đất cần bán hoặc cho thuê
Trân trọng!
Giá: 1,8 Tỷ
Diện tích: 63,099998474121094 m2
Giá/m2: 28,53 Triệu/m2
988821
Mua bán
Đất
Đất 1,8
---------------------------------
Nhận ký gửi nhà đất cần bán hoặc cho thuê
Trân trọng!
Quang Vinh
Đường Vĩnh Phú 10, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương
3,5 tỷ
59 m2
Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương
2,8 tỷ
45 m2
3,917978 tỷ
62,9900016784668 m2
QL13, Thuận Giao, Thuận An, Tỉnh Bình Dương
2,4498 tỷ
60,65999984741211 m2