Sở hữu ngay mảnh đất 99 m2, hướng Tây tại Xã Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,29 tỷ

Đường Hòn Thơm, Xã Vĩnh Ngọc, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

Giá: 2,29 Tỷ

Diện tích: 99 m2

Giá/m2: 23,13 Triệu/m2

1056581

Mua bán

Thông tin mô tả

Bán đất khu Hòn Thơm đường ô rộng 7m quy hoạch 27m p. Tây Nha Trang

DT: 99,1 ( ngang 5,3 m )

Vị trí ngay KDC hiện hữu, đường quy hoạch 27m kết nối nhiều tuyến đường giao thông huyết mạch…..

Hướng: Tây

pháp : SHR

giá: 2,29 tỉ

LH: 0906704*** Tài

Xin cảm ơn

**************************

Nhà Đất Khánh Hoà 79

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Bất động sản cùng khu vực