Thông tin mô tả
Bán đất
Tổng
Đường rộng 20m.
Phù hợp
Hướng: Bắc.
Giá: 18,19 Tỷ
Diện tích: 214 m2
Giá/m2: 85 Triệu/m2
601417
Mua bán
Bán đất
Tổng
Đường rộng 20m.
Phù hợp
Hướng: Bắc.
Nguyễn Thị Minh Phượng
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3,1 tỷ
42 m2
Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,05 tỷ
35 m2
3 tỷ
42 m2
3,1 tỷ
42 m2