Thông tin mô tả
Bán đất lô góc Đường Cao Xuân Huy, Phước Long, Nha Trang.
Đường giao thông thuận tiện, vỉa hè 7m,
----------------
Nhận ký gửi mua bán
Giá: 8,3 Tỷ
Diện tích: 87 m2
Giá/m2: 95,40 Triệu/m2
831164
Mua bán
Bán đất lô góc Đường Cao Xuân Huy, Phước Long, Nha Trang.
Đường giao thông thuận tiện, vỉa hè 7m,
----------------
Nhận ký gửi mua bán
Đào Duy Tiên
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
Thỏa thuận
42 m2
Đường Nhà Nghĩa, Xã Vĩnh Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
1,999 tỷ
81 m2
Phố Lương Định Của, Xã Vĩnh Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3,8 tỷ
122 m2
Đường Hòn Thơm, Xã Vĩnh Ngọc, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,29 tỷ
99 m2