Thông tin mô tả
Bán đất hẻm Gò Ngựa, thôn Phú Vinh, Vĩnh Thạnh, tp. Nha Trang
Vị trí ngay
Hướng:
Xin cảm ơn
https://maps.app.goo.gl/ygSTepqQci4orMk37?g_st=com.google.maps.preview.copy
Giá: 1,133 Tỷ
Diện tích: 87 m2
Giá/m2: 13,02 Triệu/m2
1019937
Mua bán
Vị trí ngay
Hướng:
Xin cảm ơn
Lê Anh Tài
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3,1 tỷ
42 m2
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
Thỏa thuận
52 m2
Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
6,65 tỷ
80 m2
Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
Thỏa thuận
177 m2