Bán 102.6m2 đất ấp Mỹ Lợi, xã Mỹ Phong, Tp Mỹ Tho, SHR, 530 triệu. Lh:0817773535
Giá: 530 Triệu
Diện tích: 102 m2
Giá/m2: 5,20 Triệu/m2
8118
Mua bán
0817773535
Bất động sản cùng khu vực
Phường Trung An, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang
490 triệu
85 m2
Đường Đoàn Thị Nghiệp, Xã Phước Thạnh, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang
Thỏa thuận
261 m2
Xã Trung An, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang
590 triệu
142 m2
Xã Trung An, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang
590 triệu
142 m2