Bán đất mặt tiền Vũ Ngọc Phan đón đầu cầu Nguyễn Hoàng tháng 9
Giá: 2,92 Tỷ
Diện tích: 1439 m2
Giá/m2: 2,03 Triệu/m2
7983
Mua bán
Dư Đình Bảo
Bất động sản cùng khu vực
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩ Dạ, Huế, Thừa Thiên Huế
17 tỷ
186 m2
Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế
4,6 tỷ
81,5 m2
Đ. Hoàng Lanh, P. Xuân Phú, TP. Huế
4,5 tỷ
242 m2
4,309 tỷ
83 m2