Đất mặt tiền đường 26m Tùng Thiện Vương TP Huế chỉ với 30tr/m2
Giá: 6500000 Tỷ
Diện tích: 205 m2
Giá/m2: 31707317,07 Triệu/m2
2989
Mua bán
Phạm Văn Hòa
Bất động sản cùng khu vực
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩ Dạ, Huế, Thừa Thiên Huế
17 tỷ
186 m2
Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế
4,6 tỷ
81,5 m2
Đ. Hoàng Lanh, P. Xuân Phú, TP. Huế
4,5 tỷ
242 m2
4,309 tỷ
83 m2