Thông tin mô tả
Đất
Đất 160
Vị trí:
Thích hợp xây nhà cao tầng,
Tặng nhà hiện hữu đang cho thuê 130
---------------------------------
Nhận ký gửi nhà đất cần bán hoặc cho thuê
Trân trọng!
Giá: 160 Tỷ
Diện tích: 2688 m2
Giá/m2: 59,52 Triệu/m2
988186
Mua bán
Đất
Đất 160
Vị trí:
Thích hợp xây nhà cao tầng,
Tặng nhà hiện hữu đang cho thuê 130
---------------------------------
Nhận ký gửi nhà đất cần bán hoặc cho thuê
Trân trọng!
Quang Vinh
Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương
2,35 tỷ
60 m2
Đường Tỉnh lộ 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương
1,45 tỷ
55 m2
Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương
11 tỷ
81 m2
Huyện Dĩ An, Bình Dương
10,5 tỷ
225 m2