Thông tin mô tả
Bán đất xây
-
- Sổ riêng xây dựng chuyển
- Đường
- Thế đất bằng phẳng, không hầm hục.
- Cách Hồ Xuân Hương chỉ 3
- Khu vực
- Thích hợp định cư, nghỉ dưỡng, đầu tư sinh lời,...
- Giá chỉ 12
-
Giá: 12 Tỷ
Diện tích: 520 m2
Giá/m2: 23,08 Triệu/m2
672427
Mua bán
Bán đất xây
-
- Sổ riêng xây dựng chuyển
- Đường
- Thế đất bằng phẳng, không hầm hục.
- Cách Hồ Xuân Hương chỉ 3
- Khu vực
- Thích hợp định cư, nghỉ dưỡng, đầu tư sinh lời,...
- Giá chỉ 12
-
Chế Thị Thanh
Đường Trịnh Hoài Đức, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
14 tỷ
200 m2
Đường Phan Chu Trinh, Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
62 tỷ
696,3200073242188 m2
Đường Hùng Vương, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
2,8 tỷ
262,5 m2
Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 2, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
3 triệu
20 m2