Thông tin mô tả
Chủ gửi bán Đất đường Trần Quang Diệu ngay Dinh I view siêu đẹp view Vĩnh viễn
Đường xe 45 chỗ tới tận nơi giáp rừng thông!
Đất thích hợp
Nay Chủ cần bán giá: 71
CÔNG TY
Đ/C: 26 Hồ Xuân Hương,
Giá: 71 Tỷ
Diện tích: 2678 m2
Giá/m2: 26,51 Triệu/m2
1012791
Mua bán
Đường xe 45 chỗ tới tận nơi giáp rừng thông!
Đất thích hợp
Nay Chủ cần bán giá: 71
CÔNG TY
Đ/C: 26 Hồ Xuân Hương,
Bùi Quang Anh
Đường Trịnh Hoài Đức, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
14 tỷ
200 m2
Đường Phan Chu Trinh, Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
62 tỷ
696,3200073242188 m2
Đường Hùng Vương, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
2,8 tỷ
262,5 m2
Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 2, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
3 triệu
20 m2