Thông tin mô tả
bán đất kp4,
- sổ riêng 5m x 22,5m.
cách đường thân nhân trung 200m, sau trường
- Nhận ký gửi mua bán, cho thuê nhanh các loại nhà đất, kho xưởng,.. Tại đồng nai.
- Hổ trợ
Giá: 1,35 Tỷ
Diện tích: 114 m2
Giá/m2: 11,84 Triệu/m2
846956
Mua bán
bán đất kp4,
- sổ riêng 5m x 22,5m.
cách đường thân nhân trung 200m, sau trường
- Hổ trợ
Duy Lợi
Phường Trung Dũng, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
42 triệu
135 m2
Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,45 tỷ
114,80000305175781 m2
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,8 tỷ
100 m2
Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, TP Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
3,2 tỷ
77 m2