Bán gấp 113,3m2 thổ cư KĐT Long Hưng, Biên Hòa, SHR, chỉ 25tr/m2. Lh:0979379877
Giá: 2,83 Tỷ
Diện tích: 113 m2
Giá/m2: 25,04 Triệu/m2
6877
Mua bán
0979379877
Bất động sản cùng khu vực
Phường Trung Dũng, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
42 triệu
135 m2
Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,45 tỷ
114,80000305175781 m2
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,8 tỷ
100 m2
Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, TP Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
3,2 tỷ
77 m2