Thông tin mô tả
- Cần bán 2
- Hiện đang cho thuê dòng tiền ổn định.
- vị trí nằm dối diện
- ngang 8.4m dài 24m
- sổ riêng thổ cư sạch 100
- giá cần bán 26ty tl chủ
-
Giá: 26 Tỷ
Diện tích: 202 m2
Giá/m2: 128,71 Triệu/m2
726717
Mua bán
- Cần bán 2
- Hiện đang cho thuê dòng tiền ổn định.
- vị trí nằm dối diện
- ngang 8.4m dài 24m
- sổ riêng thổ cư sạch 100
- giá cần bán 26ty tl chủ
-
Lâm Đạt BDS
Phường Trung Dũng, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
42 triệu
135 m2
Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,45 tỷ
114,80000305175781 m2
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,8 tỷ
100 m2
Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, TP Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
3,2 tỷ
77 m2