Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán đất 2
+ Đất tọa lạc vị trí đẹp, 35m
+ 100
+ Gần các tiện ích xã hội: Gần chợ, trường học,
+ Đường mở rộng, giao thông thuận lợi.
+
+
Tiện ích: Gần trường học, gần
(Do cần
Vui lòng
Giá: 8,5 Tỷ
Diện tích: 2 m2
Giá/m2: 4250 Triệu/m2
588904
Mua bán
Chính chủ cần bán đất 2
+ Đất tọa lạc vị trí đẹp, 35m
+ 100
+ Gần các tiện ích xã hội: Gần chợ, trường học,
Xã Đại Lào, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng
2,2 tỷ
1000 m2
Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng
1,7 tỷ
195 m2
Đường 20, Xã Đam Bri, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng
15 tỷ
4890 m2
Đường Đầm Ri, Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng
750 triệu
179,6999969482422 m2