Bán 186m2 đất ngay góc giáp 2 mặt đường TTTP Bảo Lộc. SHR, 1.120 tỷ. Lh:0373998978
Giá: 1,12 Tỷ
Diện tích: 186 m2
Giá/m2: 6,02 Triệu/m2
7117
Mua bán
0373998978
Bất động sản cùng khu vực
Xã Đại Lào, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng
2,2 tỷ
1000 m2
Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng
1,7 tỷ
195 m2
Đường 20, Xã Đam Bri, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng
15 tỷ
4890 m2
Đường Đầm Ri, Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng
750 triệu
179,6999969482422 m2