Bán đất đường cây keo phường tam bình thù đức
Giá: 6000000 Tỷ
Diện tích: 66 m2
Giá/m2: 90909090,91 Triệu/m2
6956
Mua bán
Đinh văn Bi
Bất động sản cùng khu vực
Đường số 20, phường Hiệp Bình Chánh, quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
5,2 tỷ
72 m2
Đường Số 17, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
10,8 tỷ
214 m2
32 Đường Số 12, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
5,6 tỷ
51 m2
Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
38 tỷ
350 m2