Thông tin mô tả
BÁN ĐẤT GÓC 2
GIẢM 2
GIÁ CHỐT: 11
- DT đất: 218
- Đường 10m trải nhựa , hông 12m , phù hợp mua ở , kết hợp làm nhà xưởng, văn phòng công ty ,
-
Hổ trợ vay
*** CÓ GỞI PHÍ 1
Giá: 11,5 Tỷ
Diện tích: 218 m2
Giá/m2: 52,75 Triệu/m2
920762
Mua bán
BÁN ĐẤT GÓC 2
GIẢM 2
GIÁ CHỐT: 11
- DT đất: 218
-
Hổ trợ vay
*** CÓ GỞI PHÍ 1
Phi Quang
Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
650 triệu
97 m2
Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
13,5 tỷ
90 m2
Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
3,14 tỷ
52 m2
Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
2,93 tỷ
48 m2