Thông tin mô tả
Bán đất
Đất phân lô
Đất phân lô nằm trong khu
+ Trường Thọ
+ Đất 10 x 23
+ Nằm trên trục đường chính kết nối Phạm Văn Đồng và Xa Lộ
Giá: 21,4 Tỷ
Diện tích: 240 m2
Giá/m2: 89,17 Triệu/m2
774812
Mua bán
Bán đất
Đất phân lô
Đất phân lô nằm trong khu
+ Trường Thọ
+ Đất 10 x 23
+ Nằm trên trục đường chính kết nối Phạm Văn Đồng và Xa Lộ
Nguyễn Khắc Vũ
Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
650 triệu
97 m2
Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
13,5 tỷ
90 m2
Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
3,14 tỷ
52 m2
Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
2,93 tỷ
48 m2