Bán 1011m2 thổ cư MT đường Cây Keo, TP Thủ Đức, SHR, 65 tỷ. Lh:0908861207
Giá: 65 Tỷ
Diện tích: 1011 m2
Giá/m2: 64,29 Triệu/m2
6785
Mua bán
0908861207
Bất động sản cùng khu vực
Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
940 triệu
63 m2
Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,5 tỷ
101 m2
Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
6,7 tỷ
81 m2
Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,9 tỷ
201 m2