Thông tin mô tả
Bán đất đường Phú Lộc 14 - Thanh Khê - Đà Nẵng.
-
- Giá : 4ty250 có bớt
-
- Chuyên nhận ký gửi mua bán nhà & đất
- Nhận tìm nhà và đất theo yêu cầu của
- Hỗ Trợ giấy tờ
- Xin cảm ơn Quý cô chú
Giá: 4,25 Tỷ
Diện tích: 80 m2
Giá/m2: 53,12 Triệu/m2
1036200
Mua bán
Bán đất đường Phú Lộc 14 - Thanh Khê - Đà Nẵng.
-
- Giá : 4ty250 có bớt
-
- Chuyên nhận ký gửi mua bán nhà & đất
- Nhận tìm nhà và đất theo yêu cầu của
- Hỗ Trợ giấy tờ
- Xin cảm ơn Quý cô chú
Nguyễn Hữu Thái
Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Thạc Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
6 tỷ
70 m2
Đường Tôn Đản, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
3,7 tỷ
100 m2
K45 Đường Lê Độ, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
7,8 tỷ
76 m2
Đường Lê Duẩn, Phường Thạc Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
18,5 tỷ
76 m2