Thông tin mô tả
+ Do chuyển đổi mục đích chỗ ở,
+
+ Vị trí đẹp gần hồ Tây, sau thung lũng Hoa, sát khu
+ Phù hợp xây dựng mới để ở hoặc làm
+
Giá: 51,5 Tỷ
Diện tích: 430 m2
Giá/m2: 119,77 Triệu/m2
990490
Mua bán
+ Do chuyển đổi mục đích chỗ ở,
+
+ Vị trí đẹp gần hồ Tây, sau thung lũng Hoa, sát khu
+ Phù hợp xây dựng mới để ở hoặc làm
+
Thanh MGNĐ
đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
1,55 tỷ
52 m2
Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
20 tỷ
60 m2
Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
55 tỷ
230 m2
Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
420 tỷ
750 m2