Thông tin mô tả
Chính chủ bán đất.
DT
Giá 5,95
Lạc Long Quân - Nhật Chiêu.
Giá: 5,95 Tỷ
Diện tích: 69 m2
Giá/m2: 86,23 Triệu/m2
855630
Mua bán
Chính chủ bán đất.
DT
Giá 5,95
Lạc Long Quân - Nhật Chiêu.
Hoàng Văn Trường
đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
1,55 tỷ
52 m2
Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
20 tỷ
60 m2
Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
55 tỷ
230 m2
Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
420 tỷ
750 m2