Thông tin mô tả
Bán đất 3
DT: 1000x65m công nhận 6327
Giá 450
Đang cho thuê làm bãi xe.
Giá: 450 Tỷ
Diện tích: 6 m2
Giá/m2: 75000 Triệu/m2
844317
Mua bán
Bán đất 3
DT: 1000x65m công nhận 6327
Giá 450
Đang cho thuê làm bãi xe.
Đỗ Hoàng Quý
Đường Vườn Lài, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
42 tỷ
230 m2
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
0,0057 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
5,7 tỷ
82 m2
Đường S2, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
17 tỷ
104 m2