Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán đất tặng nhà kiệt Hoàng Sa, Thọ Quang, Sơn Trà. Cách biển chỉ 200m, cách đường Hoàng Sa 70m.
- DT: 202
- Ngang 6m x dài 23m. Nở hậu.
- Hướng:
- Phù hợp: Xây nhà vườn, Apartment,...
- Giá: 6,1
-
Giá: 6,1 Tỷ
Diện tích: 202 m2
Giá/m2: 30,20 Triệu/m2
740313
Mua bán
- DT: 202
- Ngang 6m x dài 23m. Nở hậu.
- Hướng:
- Phù hợp: Xây nhà vườn, Apartment,...
- Giá: 6,1
-
Lê Văn Thiên
Đường Dương Lâm, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,05 tỷ
53 m2
Đường Dương Lâm, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,5 tỷ
53 m2
Đường Vân Đồn, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,3 tỷ
52 m2
Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng
2,5 tỷ
30 m2