Thông tin mô tả
Bán đất lô
- Dt: 187
- Đường 6m, lề 3m
- Vị trí: Nằm trên trục đường 6m thông thoáng, trục đường
- Đất ở đô thị lâu dài
Giá 15
Giá: 15 Tỷ
Diện tích: 187 m2
Giá/m2: 80,21 Triệu/m2
1028328
Mua bán
Bán đất lô
- Dt: 187
- Đường 6m, lề 3m
- Vị trí: Nằm trên trục đường 6m thông thoáng, trục đường
- Đất ở đô thị lâu dài
Giá 15
Nguyễn Hữu Thái
Đường Dương Lâm, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,05 tỷ
53 m2
Đường Dương Lâm, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,5 tỷ
53 m2
Đường Vân Đồn, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,3 tỷ
52 m2
Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng
2,5 tỷ
30 m2