Thông tin mô tả
Bán đất lô góc
Đất
Giá: 46 Tỷ
Diện tích: 290 m2
Giá/m2: 158,62 Triệu/m2
990443
Mua bán
Bán đất lô góc
Đất
Hàn Tín
Đường Dương Lâm, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,05 tỷ
53 m2
Đường Dương Lâm, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,5 tỷ
53 m2
Đường Vân Đồn, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,3 tỷ
52 m2
Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng
2,5 tỷ
30 m2