Thông tin mô tả
+ Gia chủ nhờ em bán giúp
+Hiện tại đất đển không mặt trước phố chính sầm uất, mặt sau là ngõ 3m thông
+
-Gia chủ bán đất hiện trạng chuẩn lên không có mô tả thêm.
+ E Hiếu chuyên nhà
+
Giá: 13 Tỷ
Diện tích: 135 m2
Giá/m2: 96,30 Triệu/m2
875130
Mua bán
+ Gia chủ nhờ em bán giúp
+
-Gia chủ bán đất hiện trạng chuẩn lên không có mô tả thêm.
+ E Hiếu chuyên nhà
+
Hoàng Hiếu
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
7,55 tỷ
30 m2
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
7 tỷ
40 m2
Đường Phúc Lợi, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
4,3 tỷ
70 m2
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
15,5 tỷ
53 m2